STARFSFÓLK

STARFSFÓLK

Við sem störfum hér höfum Cintamani lífsstílinn alltaf í forgrunni, með lífsgleði og ástríðu fyrir íslenskri náttúru að leiðarljósi. Við hættum aldrei að leika okkur úti.

Skrifstofa

Kristinn Már Gunnarsson Stjórnarformaður kristinn.gunnarsson@cintamani.is
Einar Karl Birgisson Framkvæmdastjóri einarkarl@cintamani.is
Sigrún Bergsdóttir Sandholt Fjármálastjóri sigrunsandholt@cintamani.is
Linda Björk Ingadóttir Bókhald linda@cintamani.is
Lilja Kristín Birgisdóttir Markaðsfulltrúi/Samfélagsmiðlar og Vefumsjón lilja@cintamani.is
Elín Jónsdóttir Viðskiptastjóri elin@cintamani.is
Hjördís María Ólafsdóttir Framkvæmdastjóri útflutningsmála hjordis@cintamani.is
Tomasz Þór Veruson Rekstrarstjóri tomasz@cintamani.is
Jónas Freyr Guðbrandsson Sölustjóri jonas@cintamani.is

Hönnun

Aðalheiður Birgisdóttir Yfirhönnuður heida@cintamani.is
David Young Art Director david@cintamani.is
Guðrún Lárusdóttir Framleiðslu- og þróunarstjóri gudrun@cintamani.is
Maria Valles Innkaupastjóri mariavalles@cintamani.is
Selma Ragnarsdóttir Klæðskeri selma@cintamani.is

Lager

Haraldur H. Guðbrandsson Lagerstjóri haraldur@cintamani.is
Ásta Gunnlaugsdóttir Lagerstarfsmaður lager@cintamani.is

Verslanir

Margrét Fjóla Guðmundsdóttir Verslunarstjóri Austurhraun og Outlet margret@cintamani.is
Sigrún Björgvinsdóttir Verslunarstjóri Kringlan og Aðalstræti sigrunbjorgvins@cintamani.is
Kristrún Dagmar Friðriksdóttir Verslunarstjóri Bankastræti 7 kristrun@cintamani.is
Tinna Dröfn Marinósdóttir Verslunarstjóri Smáralind tinna@cintamani.is
Ásdís Sveinjónsdóttir Verslunarstjóri Skipagötu asdis@cintamani.is

Gjafakort Cintamani

Hlýjaðu þínum nánustu með gjafakorti frá Cintamani.

Kaupa gjafakort

HANNAÐ & ÞOLREYNT Á ÍSLANDI

Allar vörur okkar eru þrautreyndar af íslensku útivistarfólki og hannaðar til þess að uppfylla ítrustu kröfur fyrir íslenskt veðurfar.

Um okkur

Vinsælustu vörurnar

Skoðaðu úrvalið