is
STARFSFÓLK

STARFSFÓLK

Við sem störfum hér höfum Cintamani lífsstílinn alltaf í forgrunni, með lífsgleði og ástríðu fyrir íslenskri náttúru að leiðarljósi. Við hættum aldrei að leika okkur úti.

Skrifstofa

Kristinn Már Gunnarsson Stjórnarformaður kristinn.gunnarsson@cintamani.is
Einar Karl Birgisson Framkvæmdastjóri einarkarl@cintamani.is
Sigrún Bergsdóttir Sandholt Fjármálastjóri sigrunsandholt@cintamani.is
Linda Björk Ingadóttir Bókhald linda@cintamani.is
Ásgeir Höskuldsson Markaðsstjóri geiri@cintamani.is
Lilja Kristín Birgisdóttir Markaðsfulltrúi/Samfélagsmiðla- & Vefstjóri lilja@cintamani.is
Tomasz Þór Veruson Rekstrarstjóri tomasz@cintamani.is
Jónas Freyr Guðbrandsson Sölustjóri jonas@cintamani.is
Elín Jónsdóttir Viðskiptastjóri / í fæðingarorlofi elin@cintamani.is

Hönnun

Aðalheiður Birgisdóttir Yfirhönnuður heida@cintamani.is
David Young Art Director david@cintamani.is
Maria Valles Innkaupastjóri mariavalles@cintamani.is

Lager

Haraldur H. Guðbrandsson Lagerstjóri haraldur@cintamani.is
Ásta Gunnlaugsdóttir Lagerstarfsmaður lager@cintamani.is

Verslanir

Margrét Fjóla Guðmundsdóttir Verslunarstjóri Austurhraun og Outlet margret@cintamani.is
Sigrún Björgvinsdóttir Verslunarstjóri Kringlunni sigrunbjorgvins@cintamani.is
Kristrún Dagmar Friðriksdóttir Verslunarstjóri Bankastræti 7 kristrun@cintamani.is
Tinna Dröfn Marinósdóttir Verslunarstjóri Smáralind tinna@cintamani.is
Ásdís Sveinjónsdóttir Verslunarstjóri Skipagötu asdis@cintamani.is

Gjafakort Cintamani

Hlýjaðu þínum nánustu með gjafakorti frá Cintamani.

Kaupa gjafakort

HANNAÐ & ÞOLREYNT Á ÍSLANDI

Allar vörur okkar eru þrautreyndar af íslensku útivistarfólki og hannaðar til þess að uppfylla ýtrustu kröfur fyrir íslenskt veðurfar.

Um okkur

Vinsælustu vörurnar

Skoðaðu úrvalið